Os ydych yn cael trafferth yn talu ar ffôn symudol neu dabled, ceisiwch ar gliniadir yn lle.

Dewch i gwrdd â thîm Menter Caerdydd:

Heulyn Rees

Prif Weithredwr - gweithio Llun-Gwener
heulyn@mentercaerdydd.cymru

Siân Roberts

Swyddog Oedolion - gweithio Llun, Mawrth, Iau
sian@mentercaerdydd.cymru | 07719 015852

Mari Richards Owens

Swyddog Datblygu Gwasanaethau Plant - gweithio Llun-Gwener
mari@mentercaerdydd.cymru | 07719 015869

Bethan Knox

Swyddog Teulu Menter Iaith Bro Morgannwg - gweitho Llun, Mawrth, Mercher, Gwener
bethan@menterbromorgannwg.cymru | 07719 015872

Gwennan Young

Swyddog Datblygu Gwasanaethau Teulu - gweithio llun, Mawrth, Iau, Gwener
gwennan@mentercaerdydd.cymru | 07719 015871

Rachel Matthews

Swyddog Cymunedol Oedolion - gweithio Llun, Mawrth, Iau
rachel@mentercaerdydd.cymru | 07719 015855

Nia Donnelly

Swyddog Cyllid - gweithio Llun, Mawrth, Iau
nia@mentercaerdydd.cymru

Leanne Rochefort-Shugar

Prif Swyddog Tafwyl a Rheolwr Swyddfa - gweithio Llun - Gwener
leanne@mentercaerdydd.cymru

Michael Goode

Swyddog Datblygu Menter Bro Morgannwg - gweithio Llun-Gwener
michael@menterbromorgannwg.cymru | 07719 015850

Gruffydd Madoc Jones

Swyddog Ieuenctid gweithio Llun-Gwener
gruff@mentercaerdydd.cymru

Jade Key

Swyddog Gofal Plant
jade@mentercaerdydd.cymru